Học chứng chỉ kế toán

Post Tagged with: "khai thuế với dn không phat sinh"

Không phát sinh mua bán có phải khai thuế?

Không phát sinh mua bán có phải khai thuế?

Hàng tháng, hàng năm không phát sinh mua bán có phải khai thuế hay không? Có phải nộp thuế không? Cần phải làm những thủ tục gì?   1.Tờ khai thuế theo tháng, quý. a.Thuế GTGT. –Căn cứ Thông tư 156/2013/TT–BTC tại Điều 10, Khoản 1, Điểm c quy định về nguyên tắc tính thuế, [...]

Xem thêm